KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến cập nhật liên tục

02:00 Al-Riffa 3-1 Shbab Alkhaleel 1-0

02:00 East Riffa 2-2 Hilal AL Quds 0-2

02:00 Jableh SC 0-0 Al Kuwait SC 0-0

22:00 Dhufar 1-1 CD Arabe Unido 1-1

22:00 Teshrin SC 3-1 Al-Nejmeh 3-0

22:00 Al-Ansar (LIB) 0-4 Al-Seeb 0-3

22:00 Maziya 2-5 ATK Mohun Bagan 1-2

18:00 Gokulam Kerala FC 1-2 Bashundhara Kings 0-1

19:00 Druk Lhayul FC 1-5 Thimphu City 0-3

19:00 Mozambique 0-1 Swaziland 0-0

00:30 Dunajska Streda 4-2 Tatran LM 2-0

22:59 MSK Zilina 0-2 Trencin 0-1

23:30 Enppi 2-2 Ghazl El Mahallah 1-2

01:30 Dynamo Dresden 0-2 Kaiserslautern 0-0

01:00 Excelsior SBV 1-1 ADO Den Haag 0-0

01:30 Villefranche 1-3 Quevilly 1-1

07:30 Club Sport Emelec 7-0 Independiente Petrolero 4-0

07:30 Palmeiras 4-1 Deportivo Tachira 2-0

07:30 Univ Catolica 0-1 Talleres Cordoba 0-0

07:30 Flamengo 2-1 Sporting Cristal 1-0

05:15 Velez Sarsfield 4-0 Estudiantes La Plata 1 2-0

05:15 Nacional Montevideo 3-0 Bragantino 2-0

20:00 Ruvu Shooting 1-1 Azam 0-0

18:00 Mbeya City 0-1 Coastal Union 0-0

16:30 1 The Gap NPL (w) 6-2 Brisbane City (w) 5-1

00:00 Tarsus Idman Yurdu 2-2 Bursa Niluferspor AS 2-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [1-4],

19:30 Bayburt Ozel Idare 0-3 Bodrumspor 0-1

18:30 Cockburn City U20 3-2 Gwelup Croatia U20 1-1

08:00 New Mexico United 7-0 Phoenix Rising FC 4-0

01:10 1 Plaza Colonia Reseves 1-4 Penarol Reserve 0-2

01:00 Wanderers FC Reserve 2-4 Torque Reserves 2-2

00:00 1 Defensor Sporting Reserve 1-3 Nacional De Football Reserves 0-1

20:00 CA River Plate Reserves 2-1 Rentistas Reserves 0-1

22:30 Mes Rafsanjan 0-2 Esteghlal Tehran 1 0-0

22:30 Zob Ahan 0-0 Nassaji Mazandaran 0-0

22:59 Artvin Hopaspor 0-1 Utkoi 0-0

02:15 Fylkir (w) 0-4 Vikingur Reykjavik (w) 0-2

02:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 0-1 Sporting De Huelva (w) 0-0

01:45 Halifax Town 1-2 Chesterfield 0-1

04:30 CD Vida Reserves 2-0 CD Victoria La Ceiba Reserves 1-0

04:00 1 Real Espana Reserves 1-0 Honduras Progreso Reserves 1-0

07:00 Guayaquil SC 2-2 CD El Nacional 2-1

17:00 Adelaide Hills 1-2 Eastern United 1-0

22:59 IFK Goteborg U21 4-1 HackenU21 1 2-0

22:00 Elfsborg U21 9-1 Norrby IF(U21) 4-1

22:00 IFK Varnamo U21 1-2 Halmstads U21 0-0

21:30 Utsiktens BK U21 2-2 Varbergs BoIS U21 1-0

02:45 Dalvik Reynir 2-0 Thor Akureyri 1-0

02:15 1 Grindavik 1-2 IR Reykjavik 0-1

02:15 Hviti Riddarinn 0-2 Kordrengir 0-0

02:15 HK Kopavogs 3-1 Grotta Seltjarnarnes 1-0

01:00 Vestri 1-1 Afturelding 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-3],

01:00 Sindri 3-5 Akranes 1-1

01:00 1 UMF Selfoss 1-1 Magni 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-3],

00:00 HotturHuginn 1-3 KFR Aegir 1-1

15:30 Western Sydney Wanderers U20 6-1 St.George Saints U20 2-0

22:30 Tukums-2000 0-3 FK Valmiera 0-1

21:30 FK Auda Riga 1-2 FK Liepaja 0-1

07:30 Defensa Y Justicia 0-2 CSD Antofagasta 0-1

07:30 Dep.Independiente Medellin 1-1 Guairena 1-0

07:30 Liga Dep. Universitaria Quito 1-1 Atletico Clube Goianiense 1-0

07:30 Internacional RS 5-1 9 de Octubre 1 1-1

05:15 Union La Calera 3-2 Universidad Catolica 2-1

05:15 Santos 1-1 Banfield 2 1-1

16:35 Northern Tigers FC (w) 0-0 Blacktown Spartans(w) 0-0

07:00 CF10 Houston FC 2-4 Corinthians San Antonio 0-0

06:30 West Chester United 3-2 Real Central NJ 2-1

06:30 South Georgia Tormenta B 1-1 Asheville City 0-0

06:30 East Atlanta 1-4 SC United Bantams 0-1

01:00 OSTO youth team 5-1 Salto SP Youth 1 1-1

03:00 KM Reykjavik 0-2 Lettir Reykjavik 0-0

03:00 Ulfarnir 4-2 Skautafelag Reykjavikur 2-1

03:00 KA Asvellir 1-2 RB Keflavik 1-2

05:00 HFX Wanderers FC 1-2 Toronto FC 0-0

17:50 Viva Chennai FC 1-1 Chennai Customs 0-1

15:40 Swaraj FC 2-1 Southern Railway 2-0

19:15 1 Farashganj SC 0-2 Gopalganj SC 0-0

01:35 City Wilanow 2-3 FC Lesznowola 1-2

22:59 KS Raszyn II 1-3 Przyszlosc Wlochy 1-1

22:30 Inter Turku 10-0 Inter Turku II 1 5-0

22:00 Klubi 04 Helsinki 0-4 HJK Helsinki 0-2

05:30 Sportivo San Lorenzo 2-0 Independiente Luque 1-0

21:00 Guarani de Trinidad 1-2 Club Fernando de la Mora 1-1

07:30 Ponte Preta 0-0 Chapecoense SC 0-0

05:00 Sport Club Recife PE 0-1 CRB AL 0-1

22:59 Estoril U23 0-0 Braga U23 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [3-0],

01:00 FK Sutjeska Niksic 1-3 Mornar 1-0

01:00 FK Rudar Pljevlja 1-3 Jezero Plav 0-0

01:00 Decic Tuzi 1-2 FK Podgorica 0-2

01:00 FK Buducnost Podgorica 6-0 OFK Petrovac 4-0

01:00 FK Iskra Danilovgrad 0-2 FK Zeta 0-2

00:00 Union Gurten 1-0 SV Ried B 0-0

00:00 Sturm Graz (Youth) 7-0 SK Treibach 4-0

00:00 SC Gleisdorf 0-0 TUS Bad Gleichenberg 0-0

00:30 Orlando Pirates 4-1 Maritzburg United 2-0

20:00 AmaZulu 1-2 Lamontville Golden Arrows 1-1

22:59 Atalanta U20 1-2 Juventus U20 0-1

00:40 MPS 1-1 ToTe 0-0

00:00 ACE 3-3 FC Melody 2-3

23:30 FC Haka Juniors 3-1 Pirkkalan JK 3-0

22:30 KOM Podgorica 3-1 Cetinje 0-0

22:30 OSK Igalo 0-3 Bokelj Kotor 0-1

22:30 Arsenal Tivat 5-3 FK Grbalj Radanovici 1-0

22:30 OFK Titograd 1-0 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0

22:30 FK Mladost DG 3-1 FK Berane 2-0

23:45 Ataka Vilnius 1-5 FK Riteriai 0-1

22:30 Klaipedos Granitas 0-4 Kauno Zalgiris 0-1

01:35 CA Huracan 0-0 Deportivo Madryn 0-0

16:30 Tuuliin Tom Tulnuud 3-2 Shonkhoruud 1-1

20:00 Shohada Babolsar 1-2 Niroye Zamini 0-1

21:30 Tartu JK Tammeka U19 2-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 0-1

00:00 1 Real Santuario 3-0 Politecnico J.I.C. 2-0

22:05 Medellin City FC 5-2 Estudiantes de Medellin 4-0

22:05 FC Leones Reserves 2-1 Atletico Nacional Medellin Reserves 3 1-0

23:30 Iraq U23 0-1 Iran U23 0-1

02:00 Strindheim IL 2-1 Melhus 1-1

23:30 Tiller 3-2 Byasen Toppfot 3-1

22:59 AS Douanes Ouagadougou 2-0 Rahimo FC 1-0

00:00 TuS Mayen 3-0 SG Ellscheid 1-0

23:30 SpVgg Ansbach 2-0 SC Eltersdorf 0-0

00:30 Maccabi Haifa 2-2 Hapoel Beer Sheva 0-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [1-3],

18:00 Olympic Kingsway Reserves 5-3 Quinns FC Reserves 3-1

00:00 Jonkopings Sodra IF 0-1 Skovde AIK 0-0

00:00 Ostersunds FK 0-0 Orgryte 0-0

02:15 Breidablik (w) 0-1 Valur (w) 0-0

18:30 1 Svay Rieng FC 0-2 Visakha FC 0-1

22:10 Atletico Zamba U19 1-0 Academia de Crespo U19 1-0

22:15 FC Pyunik 1-0 Ararat Yerevan 1-0

17:00 1 West Adelaide SC 0-2 Modbury Jets 0-1

16:30 Playford City Patriots 0-1 Vipers 0-0

16:30 North Pine United 0-6 Brisbane City 0-2

16:00 Willoughby Dalley 5-2 Wollongong Olympic FC 1-0

17:15 1 Birgunj Youth Academy 1-5 Planning Boys United 1-2

14:00 Swoyambhu Club 2-3 Mahabir Club 1-1

00:00 Weinland Gamlitz 1-1 Leoben 0-1

23:30 SAK Klagenfurt 1-0 VST Volkermarkt 0-0

02:15 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 4-3 Manzanares FS Futsal 1 2-0

02:00 Vaidepenas Futsal 5-4 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 1 3-1

01:45 Catgas Energia Futsal 2-2 Xota Navarra Futsal 2-1

01:30 2 Levante Futsal 5-3 Cordoba Futsal 1 3-2

01:00 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 2-8 F.C.Barcelona Futsal 0-2

01:00 Sapucaiense RSU20 0-2 FBC Riograndense U20 0-2

01:00 Brasil De Farroupilha/RS U20 0-1 Apafut RS (Youth) 1 0-1

16:30 Melbourne Knights 1-2 Oakleigh Cannons 1-2

01:00 Pague Menos 4-2 Cariri 1-1

00:00 Flora Paide 3-0 Tartu JK Maag Tammeka 1-0

22:00 Tallinna JK Legion 1-3 Levadia Tallinn 0-2

22:00 FC Kuressaare 1-1 Nomme JK Kalju 0-0

22:00 Tallinna JK Legion 1-3 FC Flora Tallinn 0-2

01:45 Carrigaline United 1-1 Midleton FC 1-1

01:00 1 Ringmahon Rangers 0-1 Rockmount 0-0

23:15 Kazma 2-1 Al-Salmiyah 0-1

21:00 Sogdiana Jizak 3-0 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-0

21:00 Kuruvchi Bunyodkor 1-4 Nasaf Qarshi 1-2

19:15 Kuching FA 1-5 Terengganu B 1-3

01:00 AFC 2-1 Excelsior Maassluis 1-0

01:00 Katwijk 2-0 IJsselmeervogels 2-0

01:00 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1-1 Koninklijke HFC 0-1

01:00 GVVV Veenendaal 2-0 De Treffers 1-0

00:30 Volendam (Youth) 1-0 Rijnsburgse Boys 0-0

01:00 Estudiantes LP (w) 0-1 Lanus (w) 0-1

00:00 Les Astres FC 1-0 APEJES Academy 0-0

22:00 Union Douala 1-1 Panthere Sportive du Nde 0-1

22:00 Djiko FC de Bandjoun 0-0 Racing de Bafoussam 1 0-0

22:00 Tonnerre Yaounde 0-0 Canon Yaounde 0-0

22:00 1 UMS de Loum 0-1 Coton Sport 0-0

22:00 Avion Academy 2-0 New Star De Douala 0-0

21:30 Yafoot FC 1-2 Eding Sport FC 0-2

21:30 Bamboutos de 0-1 Fovu Baham 0-0

20:00 PWD de Bamenda 2-0 OFTA of Kribi 1 1-0

20:00 Stade Renard de Melong 1-1 Colombe du Dja et Lobo 0-0

20:00 Young Sports 0-0 Fauve Azur Elite 0-0

20:00 Renaissance Ngoumou 2-1 Dragon Club Yaounde 0-1

05:00 Gloria RS 0-5 Gremio RS 0-2

01:30 Deportivo Merlo Reserves 2-2 Club Comunicaciones Reserves 1 0-2

01:00 Deportivo Riestra Reserves 1-1 CA Estudiantes Caseros Reserves 0-1

01:00 CA Atlanta Reserves 7-0 Sacachispas Reserves 3-0

01:00 CS Dock Sud Reserves 0-3 Deportivo Armenio Reserves 0-2

01:00 Defensores Unidos Reserves 1-5 CA Ituzaingo Reserves 0-2

01:00 CA Colegiales Reserves 1-1 Canuelas FC Reserves 1 0-1

00:00 UAI Urquiza Reserves 0-1 CA San Miguel Reserves 0-0

00:00 Tristan Suarez Reserves 1-2 Quilmes Reserves 1-1

00:00 Real Pilar Reserves 0-2 Deportivo Espanol Reserves 0-2

22:59 1 Acassuso Reserves 2-1 JJ Urquiza Reserves 2-0

22:59 Victoriano Arenas Reserves 3-0 Puerto Nuevo Reserves 2-0

22:00 1 Sportivo Italiano Reserves 1-0 San Martin Burzaco Reserves 0-0

22:00 Excursionistas Reserves 1-2 Leandro N. Alem Reserves 1-1

20:00 Lujan Reserves 3-0 Deportivo Liniers Reserves 2-0

19:40 Almagro Reserves 1-1 CA Brown de Adrogue Reserves 0-1

01:00 Villa Espanola 0-1 Cerro Montevideo 0-1

01:00 CA Juventud 0-0 CA Atenas 0-0

5/5 - (10 bình chọn)