Lịch bóng đá – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

17:00 Cerezo Osaka ?-? Urawa Red Diamonds

17:00 Gamba Osaka ?-? Hiroshima Sanfrecce

17:00 Consadole Sapporo ?-? Kashiwa Reysol

17:00 Kashima Antlers ?-? Sagan Tosu

17:00 Kawasaki Frontale ?-? Shonan Bellmare

17:00 Shimizu S-Pulse ?-? FC Tokyo

17:00 Vissel Kobe ?-? Jubilo Iwata

17:00 Yokohama Marinos ?-? Kyoto Sanga

17:30 Nagoya Grampus ?-? Avispa Fukuoka

02:00 AS Roma ?-? Feyenoord

17:05 A League All Stars ?-? Barcelona

04:00 Waterhouse FC ?-? Baymon FC

06:00 Leones ?-? Llaneros FC

16:30 SKA Khabarovsk ?-? Khimki

21:30 Gazovik Orenburg ?-? FC Ufa

21:15 Al-Dhafra ?-? Al Oruba (UAE)

00:00 Al-Wasl ?-? Al-Jazira(UAE)

00:00 Al Wehda(UAE) ?-? Al Nasr Dubai

01:00 Al Ahly SC ?-? El Sharqia Dokhan

22:59 Odd Grenland ?-? Sandefjord

22:59 Bodo Glimt ?-? Stromsgodset

22:59 Aalesund FK ?-? Jerv

22:59 Viking ?-? Ham-Kam

01:00 Lillestrom ?-? Valerenga

22:00 Dinamo Tbilisi ?-? FC Telavi

00:00 Dinamo Batumi ?-? Samgurali Tskh

16:00 Grulla Morioka ?-? Yokohama FC

17:00 Omiya Ardija ?-? FC Ryukyu

17:00 Tochigi SC ?-? Machida Zelvia

17:00 Vegalta Sendai ?-? Fagiano Okayama

17:00 Tokyo Verdy ?-? Zweigen Kanazawa FC

17:00 V-Varen Nagasaki ?-? JEF United Ichihara Chiba

17:00 Thespa Kusatsu ?-? Roasso Kumamoto

17:00 Mito Hollyhock ?-? Albirex Niigata

17:00 Montedio Yamagata ?-? Renofa Yamaguchi

17:00 Oita Trinita ?-? Blaublitz Akita

17:30 Ventforet Kofu ?-? Tokushima Vortis

22:00 Sifakesi ?-? ES du Sahel

20:00 Zvezda Perm ?-? FK Zenit Izhevsk

22:00 FK Zeleznicar Pancevo ?-? Radnicki 1923 Kragujevac

00:00 IMT Novi Beograd ?-? Novi Pazar

22:30 Erzurum BB ?-? Istanbulspor

01:00 Eyupspor ?-? Bandirmaspor

05:00 River Plate ?-? Alianza Lima

05:00 Colo Colo ?-? Fortaleza

07:00 CA Penarol ?-? Colon de Santa Fe

07:00 Cerro Porteno ?-? Olimpia Asuncion

07:00 Atletico Mineiro ?-? Deportes Tolima

07:00 Independiente Jose Teran ?-? America MG

23:30 Lunds BK ?-? Torns IF

00:00 Hammarby TFF ?-? Haninge

00:00 Motala AIF FK ?-? Orebro Syrianska IF

00:00 Tvaakers IF ?-? Ljungskile

00:00 IFK Malmo FK ?-? Qviding FIF

00:00 BK Forward ?-? IF Karlstad Fotboll

00:00 IF Sylvia ?-? Sandvikens IF

00:00 Sollentuna United ?-? FC Stockholm Internazionale

00:30 Vanersborgs IF ?-? FC Trollhattan

22:45 Ruch Chorzow ?-? Radunia Stezyca

01:30 Wigry Suwalki ?-? Motor Lublin

22:00 Sigma Olomouc B ?-? Slovan Rosice

22:30 Unicov ?-? FC Vratimov

22:30 Velke Mezirici ?-? Vysocina Jihlava B

22:30 Blansko ?-? Vrchovina

22:30 Frydek-Mistek ?-? SC Znojmo

22:30 Otrokovice ?-? Slovacko II

22:30 Uhersky Brod ?-? Banik Ostrava B

22:59 Hlucin ?-? Zlin B

21:30 ZFK Despina Prilep (W) ?-? ZFK Istatov (w)

21:30 ZFK AS Junajted Struga (w) ?-? ZFK Borec (w)

23:30 B1908 ?-? Ledoje-Smorum Fodbold

17:00 Mbeya Kwanza ?-? Kagera Sugar

20:00 Polisi Tanzania FC ?-? Mtibwa Sugar

17:00 FK Aksu ?-? FC Kairat Almaty

17:00 Lokomotiv Astana ?-? Kyzylzhar Petropavlovsk

17:00 FC Shakhtyor Karagandy ?-? FK Atyrau

17:00 FK Taraz ?-? Tobol Kostanai

17:00 FK Aktobe Lento ?-? Ordabasy

22:00 Lanus Reserves ?-? Estudiantes LP Reserves

22:30 Tractor S.C. ?-? Fajr Sepasi

22:30 Aluminium Arak ?-? Peykan

22:30 Foolad Khozestan ?-? Sepahan

22:30 Persepolis Pakdasht ?-? Gol Gohar FC

22:30 Naft Masjed Soleyman FC ?-? Sanat-Naft

22:30 Persepolis ?-? Shahr Khodrou

20:00 Iskenderun FK ?-? 76 Igdir Belediye spor

01:00 HK Kopavogur (w) ?-? Augnablik (w)

01:30 Hafnarfjordur (W) ?-? Fjolnir (w)

02:15 Tindastoll Neisti (w) ?-? Haukar (w)

02:00 Barcelona (w) ?-? Real Madrid (w)

06:00 Louisville City FC ?-? Nashville

06:00 Orlando City ?-? Inter Miami

06:30 New York City FC ?-? New England Revolution

07:00 Minnesota United FC ?-? Omaha

07:00 New York Red Bulls ?-? Charlotte FC

07:30 FC Kansas City ?-? Houston Dynamo

09:30 Los Angeles Galaxy ?-? Los Angeles FC

09:30 Sacramento Republic FC ?-? San Jose Earthquakes

03:00 Chacaritas SC ?-? CD Independiente Juniors

03:00 Manta FC ?-? CD Puerto Quito

07:00 SC Imbabura ?-? Libertad FC

07:00 Sociedad Deportivo Quito ?-? Olmedo Riobamba

01:00 Fylkir ?-? IBV Vestmannaeyjar

02:15 Keflavik ?-? UMF Njardvik

02:15 Hafnarfjordur ?-? Kari Akranes

02:45 Stjarnan Gardabaer ?-? KR Reykjavik

01:00 Tupynambas ?-? COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)

05:30 Boa Esporte Clube ?-? Uberaba MG

05:30 Boa ?-? Uberaba MG

05:30 Democrata SL/MG ?-? Tupi Juiz de Fora MG

06:00 Ipatinga ?-? Varginha EC

06:15 Nacional AC MG ?-? Uniao Luziense

06:15 Nacional AC Muriae MG ?-? Uniao Luziense

22:30 Zvijezda Gradacac ?-? NK Tomislav

01:00 Floresta CE ?-? Barbalha

09:00 OL Reign Reign (w) ?-? Kansas City NWSL (W)

22:00 Techiman Eleven Wonders ?-? Accra Hearts of Oak

22:00 Akwa Starlets ?-? Abia Warriors

05:15 Lanus ?-? Metropolitanos FC

05:15 Sao Paulo ?-? Ayacucho Futbol Club

05:15 Wanderers FC ?-? Barcelona SC(ECU)

05:15 Jorge Wilstermann ?-? Everton CD

07:30 Independiente ?-? Ceara

07:30 Deportivo La Guaira ?-? General Caballero

19:00 Muranga Seal ?-? Naivas FC

00:00 Aguilas de Leon ?-? Rivas FC

02:00 Florida U23 ?-? Weston

05:00 Miami City Championship ?-? Tampa Bay United

06:00 Toledo Villa FC ?-? South Bend Lions

06:00 Wake FC ?-? Charlotte Eagles

06:00 West Virginia Alliance FC ?-? North Carolina FC U23

06:00 AC Connecticut ?-? Blackstones

06:00 Central Florida Panthers ?-? Miami Dutch Lions FC

06:00 Charlotte Independ B ?-? Tobacco Road

06:00 Florida Elite ?-? The Villages

06:00 Long Island Rough Riders ?-? Hudson Valley Hammers

06:30 Dalton Red Wolves SC ?-? Peachtree City

06:30 Midwest United ?-? Flint City Bucks

06:30 FC Motown ?-? Manhattan SC

07:00 Houston FC ?-? Round Rock SC

07:00 Louisiana Krewe FC ?-? MississippiBrilla

07:00 Des Moines Menace ?-? FC Manitoba

07:00 Texas United ?-? Blue Goose SC

07:00 AHFC Royals ?-? Corpus Christi FC

07:00 Boston ?-? Bostong

07:00 Cedar star ?-? New Jersey Copa

07:30 Kaw Valley ?-? Chicago City SC

09:00 Davis Legacy SC ?-? San Francisco Glens SC

09:00 Portland Timbers U23 ?-? PDX FC

09:00 Hippocampus of southern California ?-? Ventura County Fusion

18:00 Balcatta FC ?-? Stirling Macedonia

18:30 Cockburn City ?-? Willip

01:00 America SP (Youth) ?-? Catanduva/SP Youth

01:00 Guarani SP (Youth) ?-? Colorado Caieiras SP Youth

01:00 Penapolense (Youth) ?-? Aracatuba SP Youth

01:00 Vocem SP Youth ?-? Andradina SP Youth

01:00 Gremio Osasco Audax Youth ?-? Nacional AC SP (Youth)

01:00 Ibrachina Youth ?-? Paulista (Youth)

01:00 Ponte Preta (Youth) ?-? Mogi Mirim (Youth)

01:00 XV de Jau (Youth) ?-? Taquaritinga/SP Youth

01:00 Botafogo-SP (Youth) ?-? Inter Bebedouro SP Youth

01:00 Independente SP Youth ?-? Comercial Tiete SP Youth

01:00 Portuguesa (Youth) ?-? CA Metropolitano U20

01:00 Brasilis FC U20 ?-? Itapirense Youth

01:00 Ituano (Youth) ?-? SKA Brasil Youth

01:00 RB Bragantino Youth ?-? CA Guacuano U20

01:00 Capivariano FC SP Youth ?-? XV de Piracicaba (Youth)

01:00 Juventus-AC (Youth) ?-? Gremio Osasco Youth

01:00 Santos (Youth) ?-? Mauaense SP Youth

01:00 Corinthians Paulista (Youth) ?-? Uniao Suzano Youth

01:00 Maua SP Youth ?-? Jabaquara SP Youth

01:00 Sao Caetano (Youth) ?-? Santo Andre (Youth)

01:00 Desportivo Brasil Youth ?-? Inter de Limeira (Youth)

01:00 Mirassol FC Youth ?-? Gremio Novorizontin (Youth)

01:00 EC Uniao Suzano SP Youth ?-? EC Sao Bernardo U20

01:00 Monte Azul SP (Youth) ?-? Comercial-SP Youth

01:00 Sao Paulo (Youth) ?-? Brasil De Farroupilha/RS U20

01:00 Ferroviaria SP (Youth) ?-? Sao Carlos (Youth)

01:00 Olimpia SP U20 ?-? Francana Youth

01:00 GD Saocarlense Youth ?-? Noroeste (Youth)

01:00 Monte Azul SP (Youth) ?-? Comercial FC U20

01:00 Independente FC Limeira Youth ?-? Comercial FC Tiete U20

01:00 Bragantino SP Youth ?-? CA Guacuano U20

01:00 Tanabi SP (Youth) ?-? Votuporanguense (Youth)

01:00 Maua FC U20 ?-? Jabaquara SP U20

01:00 Taubate (Youth) ?-? Flamengo-SP (Youth)

01:00 Estanciano Youth ?-? America-RJ U20

03:00 Ymir ?-? KFR Hvolsvollur

03:00 Alftanes ?-? Arborg

09:00 Pacific FC ?-? York 9 FC

06:00 Montreal Impact ?-? Forge FC

08:00 Cavalry FC ?-? Vancouver Whitecaps

00:00 FC Giessen II ?-? SG Kinzenbach

00:30 TSV Steinbach II ?-? FC Waldbrunn

00:30 SF BG Marburg ?-? FV Breidenbach

01:00 SG Schneifel ?-? VfB Wissen

01:00 SPVGG 05 Frankfurt-Oberrad ?-? SV Unter-Flockenbach

06:15 Trem-AP ?-? Sao Paulo AP

19:15 Uttara FC ?-? Azampur FC Uttara

22:00 FK Marcelova ?-? Nove Mesto

22:00 Lednicke Rovne ?-? KFC Kalna nad Hronom

22:00 FK Tempo Partizanske ?-? OK castkovce

22:00 TJ Imel ?-? Slovan Duslo Sala

22:00 FK Nove Zamky ?-? Levice

22:00 OFK Malzenice ?-? FC Vion Zlate Moravce B

22:00 Povazska Bystrica ?-? TJ Spartak Myjava

22:00 FK Belusa ?-? Nitra

22:59 PSC Pezinok ?-? SK Bernolakovo

00:00 Assyriska United IK ?-? Trosa Vagnhärad SK

00:00 Ahlafors IF ?-? Angered BK

00:00 Kumla ?-? Karlslunds IF HFK

00:00 Stenungsunds IF ?-? Herrestads AIF

00:00 Assyriska BK ?-? Onsala BK

00:00 Eslovs BK ?-? Hassleholms IF

00:00 Hogsby IK ?-? Karlskrona AIF

00:00 IFK Hassleholm ?-? FBK Balkan

00:15 Lidkopings FK ?-? Grebbestads IF

00:30 Syrianska Botkyrka IF ?-? Huddinge IF

00:30 Syrianska Eskilstuna IF ?-? Varmbols FC

00:30 Ullared ?-? Torslanda IK

00:30 Bergnasets AIK ?-? Skelleftea FF

00:30 Sandvikens AIK FK ?-? Skiljebo SK

01:00 IFK Osterakers Fk ?-? IFK Stocksund

01:15 IFK Lidingo FK ?-? Syrianska FC

22:00 WA Tlemcen ?-? ES Setif

19:00 Bodo Glimt U19 ?-? Tromso U19

01:15 Skeid Oslo U19 ?-? KFUM U19

21:30 HAPK ?-? Lahti

22:00 AC Oulu ?-? Ilves Tampere II

22:00 SJK Akatemia ?-? SJK Seinajoen

22:30 JIPPO ?-? Atlantis

22:30 EPS Espoo ?-? IFK Mariehamn

22:30 HJS Akatemia ?-? Kiffen Helsinki

22:30 Vaasa VPS ?-? Vantaa

22:59 FC Ilves-Kissat ?-? PK-35 Vantaa

22:59 MP MIKELI ?-? Jaro

22:59 JaPS ?-? Komeetat

00:00 KTP Kotka ?-? FC Haka

00:30 SV Preussen 09 Reinfeld ?-? Weiche Flensburg 08 II

00:00 Ferroviaria SP U20 (W) ?-? Corinthians U20 (W)

02:00 SC Internacional U20 (W) ?-? Flamengo RJ U20 (W)

05:00 Londrina PR ?-? Operario Ferroviario PR

23:30 USK Anif ?-? SV Wals-Grunau

00:00 Allerheiligen ?-? Vocklamarkt

00:00 Deutschlandsberger SC ?-? SC Weiz

00:00 Santa Ana ?-? ATSV Stadl Paura

00:00 FC Wels ?-? WSC Hertha Wels

00:30 St. Johann ?-? SC Schwaz

22:00 Cagliari U19 ?-? Sampdoria Youth

22:30 NK Podvinci ?-? Zavrc

00:00 Al Quwa Al Jawiya ?-? AL Najaf

22:59 Kultsu Lappeenranta ?-? RPS Lions

00:15 GrIFK Reservi ?-? FC Finnkurd

16:00 Goztepe U19 ?-? Hatayspor U19

16:00 Eyupspor U19 ?-? Bursaspor U19

16:00 Tuzlaspor U19 ?-? Umraniyespor U19

17:00 Galatasaray U19 ?-? Besiktas JK U19

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 ?-? Kayserispor U19

18:00 Fenerbahce U19 ?-? Sivasspor U19

15:45 Kuala Lumpur FA U19 ?-? Johor Darul Takzim U19

18:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija ?-? Hegelmann Litauen

22:59 TransINVEST Vilnius ?-? Lietava Jonava

22:59 Suduva ?-? Banga Gargzdai

00:00 Kolding FC ?-? Aarhus Fremad

01:05 CA Platense ?-? Belgrano

03:10 Gimnasia La Plata ?-? Liniers

00:00 Catanzaro ?-? Padova

02:00 Feralpisalo ?-? Palermo

16:30 Alliance FC ?-? Khukh Arslanguud

00:00 VfV Borussia 06 Hildesheim ?-? FC Teutonia 05

01:45 Altona 93 ?-? FC Oberneuland

22:59 Grand Bodo (w) ?-? Tromso (w)

00:00 Amazon Grimstad (w) ?-? Sandefjord (w)

00:00 Molde (w) ?-? Fortuna Alesund (w)

00:15 Porsanger (w) ?-? Medkila (w)

20:15 Aral Nukus ?-? Xorazm Urganch

20:15 Mashal Muborak ?-? Buxoro FK

20:15 FK G'ijduvon ?-? Yangiyer

20:15 Turon Nukus ?-? Shurtan Guzor

20:15 FK Andijon ?-? Zaamin

00:00 AS Korofina ?-? AS Douanes de Sikasso

00:00 Stade Malien de Bamako ?-? CS Duguwolofila

02:00 Yeelen ?-? Cercle de Bamako

18:00 Chonburi Shark FC ?-? Prachuap Khiri Khan

19:00 Buriram United ?-? Chiangrai United

21:30 Germany U17 ?-? France U17

00:00 Netherlands U17 ?-? Italy U17

19:00 Carbonia ?-? Gladiator

19:30 ASD Muravera ?-? Aprilia

21:00 Cynthiabalonga ?-? Giugliano

21:00 Acireale ?-? FC Lamezia Terme

21:00 Trastevere Calcio ?-? Vastese

21:00 Team Nuova Florida ?-? Afragolese 1944

21:00 Cavese ?-? Citta Di S. Agata

21:00 AS Ostia Mare ?-? Insieme Formia

21:00 Lentigione ?-? Correggese Calcio

21:00 Sassari Torres ?-? Atletico Uri

21:00 USD Bitonto ?-? Citta di Fasano

21:00 Vis Artena ?-? Real Monterotondo

21:00 Azy based nano Bo ?-? Novara

21:00 Arzachena ?-? USD Latte Dolce

21:00 Cassino ?-? ASD Lanusei

22:00 Recanatese ?-? San Donato Tavarnelle

22:59 Ravenna ?-? Carpi

01:45 Cliftonville LFC (w) ?-? Glentoran (w)

01:45 Derry City (w) ?-? Sion Swifts (w)

01:45 Mid Ulster (w) ?-? Crusaders Newtownabbey Strikers (w)

02:00 Lisburn (w) ?-? Linfield (w)

06:00 Gremio Anapolis ?-? Brasiliense

22:59 ASC Port Autonome ?-? Casamance

16:30 Peninsula Power (w) ?-? Queensland Lions(w)

01:45 S.S Pennarossa ?-? Tre Fiori

22:59 JK Tallinna Kalev (w) ?-? FC Lootos Polva (w)

22:59 Pcimianka Pcim ?-? Jutrzenka Giebultow

10:00 Odisha Police SC (w) ?-? Hans WFC (w)

17:00 ARA FC (W) ?-? Sirvodem SC (W)

02:00 CA Regional ?-? CA Chaco For Ever Reserves

02:00 C.U.N.E. ?-? Estudiantes de Resistencia

00:00 Talento y Vida ?-? Lula FC

00:00 Sol de Oriente ?-? Envigado FC Reserves

21:30 Piros Security (w) ?-? Heniu Prundu Bargaului (w)

18:00 Fehervar Videoton U19 ?-? Debrecin VSC U19

19:00 Ferencvarosi U19 ?-? Vasas U19

18:00 Nepal ?-? Afghanistan

21:00 Uzbekistan U23 ?-? TajikistanU23

23:45 Catalunya ?-? Jamaica

00:00 Algeria U23 ?-? Palestine U23

22:59 US Forces Armees ?-? US Comoe

23:30 FC Kaan-Marienborn ?-? SC Paderborn 07 II

23:30 Mahdov FC ?-? TSG Neustrelitz

00:00 SV Oberachern ?-? Sportfreunde Dorfmerkingen

00:00 SV 09 Arnstadt ?-? VFC Plauen

00:00 Nottingen ?-? Stuttgarter Kickers

00:30 Rot-Weiss Erfurt ?-? SG Union Sandersdorf

00:30 Wadegesi Heim ?-? FV Dudenhofen

01:00 FV Diefflen ?-? Engers

01:00 Sterkrade ?-? TuRU Dusseldorf

01:00 Royal Knokke ?-? RFC de Liege

01:00 FCV Dender EH ?-? Dessel Sport

22:59 Sandviken (w) ?-? Roa (w)

22:59 Arna Bjornar (w) ?-? Kolbotn (w)

22:59 Stabaek (w) ?-? Valerenga (w)

22:59 Lyn (w) ?-? Avaldsnes (w)

22:59 Rosenborg BK (w) ?-? LSK Kvinner (w)

22:00 Tunari ?-? Afumati

22:00 CNS Cetate Deva ?-? ACS Dumbravita

22:00 CS Viitorul Daesti ?-? Odorheiu Secuiesc

22:00 FC Pucioasa ?-? CSM Slatina

22:00 Gloria Popesti-Leordeni ?-? AFC Progresul Spartac Bucuresti

22:00 ACS Foresta Suceava ?-? FC Otelul Galati

22:00 CA Oradea ?-? Corvinul Hunedoara

22:00 Metalurgistul Cugir ?-? CS Minaur Baia Mare

22:59 Ethnikos Achnas FC ?-? Omonia Nicosia FC

00:30 FC Novi Pazar Neukolln 95 ?-? SC Charlottenburg

00:30 BSV Al-Dersimspor ?-? SD Croatia Berlin

17:00 FK Van Charentsavan ?-? Noravank

19:00 FC Noah ?-? Urartu

20:30 BKMA ?-? Alashkert

15:30 Northern Tigers ?-? Manly United

16:30 Southside Eagles ?-? Eastern Suburbs Brisbane

16:30 Sydney United ?-? Rockdale City Suns

16:30 Pine Hills ?-? Logan Lightning

16:30 Mitchelton FC ?-? Sunshine Coast Wanderers FC

16:45 Gold Coast United ?-? Maroochydore

22:59 Admira Villach ?-? KAC 1909

22:59 ASV 13 Vienna ?-? SV Wienerberger

22:59 FC Hochst ?-? SC Gofis

23:30 SV Lochau ?-? FC Alberschwende

00:00 St Michael Bleiburg ?-? St Jakob/Rosental

00:00 ATSV Wolfsberg ?-? SV Kraig

00:00 Feldkirchen ?-? SV Lendorf

00:00 SV Wildon ?-? TUS Heiligenkreuz

01:00 SCU Kilb ?-? Zwettl SC

01:00 SC Mannsworth ?-? Waf Brigittenau

01:00 Langenrohr ?-? USC Rohrbach

00:00 SV Kloch ?-? Grossklein

22:30 MS Brno ?-? Boskovice

19:30 Sport SE U20 ?-? Santa Cruz SE U20

01:00 Socorrense U20 ?-? Cotinguiba SE U20

01:00 Serrano RJ U20 ?-? CEAC/Araruama U20

01:00 Barra SE U20 ?-? Rosario Central Sergipe U20

01:00 Juventude U20(RS) ?-? Passo Fundo U20

01:30 Aparecidense U20 ?-? Atletico Goianiense U20

01:30 Morrinhos U20 ?-? Itaberai U20

01:30 Londrina EC (Youth) ?-? Nacional AC Sao Paulo (Youth)

01:30 Aseev U20 ?-? Vila Nova (Youth)

01:30 Bela Vista U20 ?-? Goiania (Youth)

01:30 Trindade AC Youth ?-? Goias U20

02:30 Bolivia Soccer ?-? Brazil Beach Soccer

04:00 Argentina Islands Beach Soccer ?-? Paraguay Beach Soccer

17:00 Daejeon Korail ?-? Daegu FC

17:00 Gyeongnam FC ?-? Ulsan Hyundai FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Ulsan Citizens

17:00 Jeonnam Dragons ?-? Busan Transportation Corporation

17:00 Pohang Steelers ?-? Seongnam FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings ?-? Gangwon FC

17:00 Bucheon FC 1995 ?-? Gwangju Football Club

17:30 FC Seoul ?-? Jeju United

16:30 Gainare Tottori ?-? Ehime FC

01:00 Dinamo EC U23 ?-? Coruripe U23

01:00 FF Sports Vicosense U23 ?-? SC Penedense U23

05:00 Colatina ES ?-? Real Noroeste

06:00 Estrela do Norte ES ?-? Nova Venecia FC

21:30 JK Tallinna Kalev ?-? Parnu JK Vaprus

23:30 Trans Narva ?-? FC Flora Tallinn

01:00 Angra Dos Reis RJ ?-? America-RJ

01:00 CFRJ Marica RJ ?-? Friburguense RJ

04:00 Volta Redonda ?-? Goncalense

16:00 Sheikh Russel KC ?-? Uttar Baridhara SC

02:30 IRT Itihad de Tanger ?-? Renaissance Sportive de Berkane

16:00 Kingborough Lions (w) ?-? Clarence Zebras (w)

06:00 Botafogo PB ?-? Campinense

01:00 OFC Oostzaan ?-? ADO '20

01:00 Harkemase Boys ?-? Lisse

01:00 Staphorst ?-? DVS 33 Ermelo

04:30 Michigan Stars ?-? Bay Cities FC

16:00 Cooks Hill United ?-? Lake Macquarie

21:00 Rangers FC of Bafut ?-? Aigle Royal Menoua

21:30 AS Fap ?-? Unisport Bafang

21:30 nternational Sporting De Douala ?-? Ngaoundere University FC

22:59 Racing Club Montevideo ?-? La Luz

01:00 Miramar Misiones FC ?-? IA Sud America

01:00 Uruguay Montevideo ?-? Central Espanol

01:15 Rampla Juniors FC ?-? Club Atletico Progreso

5/5 - (13 bình chọn)